ไซต์นี้ใช้คุ้กกี้เพื่อปรับปรุงคุณสมบัติและฟังก์ชั่นการทำงาน การใช้ไซต์นี้จะถือว่าคุณให้ความยินยอมตามนี้ เราให้ความสำคัญกับความเป็นส่วนตัวของคุณและการรักษาความปลอดภัยของข้อมูล กรุณาศึกษานโยบายเกี่ยวกับคุ้กกี้ และ นโยบายความเป็นส่วนตัว ของเราฉบับอัพเดตล่าสุด

ข้อมูลติดต่อสื่อ

ข้อมูลติดต่อสื่อ
บริษัท ในสหรัฐอเมริกาและแคนาดา
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology David Leong +1 (714) 438-1817 david_leong@kingston.com
เอเชีย
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Michael Teng +886-2-2191-6018 #6988 michael_teng@kingston.com.tw
Kingston Technology Weina Chen +886-2-2191-6018 #6993 weina_chen@kingston.com.tw
ออสเตรเลีย
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Michael Teng +886-2-2191-6018 #6988 michael_teng@kingston.com.tw
Kingston Technology Weina Chen +886-2-2191-6018 #6993 weina_chen@kingston.com.tw
ประเทศบราซิล
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Rosa Arrais Comunicação e Editora Ltda. Rosa Arrais +55 11 3672 3531 rosa@rosaarrais.com.br
ประเทศจีน
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Link Shang +86-10-65819998 #6516 link_shang@kingston.com.cn
ยุโรปตะวันออกกลางและแอฟริกา
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Debbie Fowler +44 (0)1932 738888 eu_pr@kingston.eu
อินเดีย
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Vaibhav Kulkarni +91-22-42230312 vaibhav_kulkarni@kingston.com
ประเทศญี่ปุ่น
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Weina Chen +886-2-2191-6018 #6993 weina_chen@kingston.com.tw
ประเทศเม็กซิโก
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Nicole Trochez +1 (714) 424-3996 nicole_trochez@kingston.com
Martec Porter Novelli Ivonne A. Romero M (52) 55 5010-3241 ivonne.romero@porternovelli.com
สิงคโปร์
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Michael Teng +886-2-2191-6018 #6988 michael_teng@kingston.com.tw
อเมริกาใต้ - ภาคเหนือ (อเมริกากลางโคลัมเบียเวเนซุเอลาเอกวาดอร์, แคริบเบียน)
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Roxy De Leonardis +1-(714) 435-2600 roxy_de_leonardis@kingston.com
อเมริกาใต้ - ภาคใต้ (โบลิเวีย, เปรู, ชิลี, อาร์เจนตินา, อุรุกวัย)
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Roxy De Leonardis +1-(714) 435-2600 roxy_de_leonardis@kingston.com
Doble EME Maria Monaco +54 11 4772 3317 maria@doble-eme.com.ar
ไต้หวัน
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Michael Teng +886-2-2191-6018 #6988 michael_teng@kingston.com.tw
Kingston Technology Weina Chen +886-2-2191-6018 #6993 weina_chen@kingston.com.tw
เวียดนาม
บริษัท ชื่อผู้ติดต่อ โทรศัพท์ อีเมล์
Kingston Technology Weina Chen +886-2-2191-6018 #6993 weina_chen@kingston.com.tw
        Back To Top